Tải về

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

BOL Primera Division

BOL Primera Division

Hiệp 1

07:00

FT

Royal Pari FC
Royal Pari FC
1-2
Blooming

Blooming

0-0
EST Premium Liiga

EST Premium Liiga

Hiệp 1

00:00

FT

Flora
Flora
2-0
FC Nomme United

FC Nomme United

2-0
CZE National League

CZE National League

Hiệp 1

00:00

FT

Opava
Opava
1-0
FK Pribram

FK Pribram

1-0
AUS NSW-N Premier League

AUS NSW-N Premier League

Hiệp 1

10:30

FT

New Lambton FC
New Lambton FC
0-3
Valentine

Valentine

0-1
IND Santosh Trophy

IND Santosh Trophy

Hiệp 1

11:30

FT

Mizoram
Mizoram
4-0
Railways FC

Railways FC

1-0
TUR Super League

TUR Super League

Hiệp 1

00:00

FT

Kasimpasa
Kasimpasa
0-0
Sivasspor

Sivasspor

0-0
BRA Campeonato Paulista A1

BRA Campeonato Paulista A1

Hiệp 1

04:30

FT

Botafogo SP
Botafogo SP
1-1
Guarani SP

Guarani SP

1-1
RWA National League

RWA National League

Hiệp 1

23:00

FT

Kiyovu FC
Kiyovu FC
2-1
Police

Police

1-1
CHN National Women's Football Championship

CHN National Women's Football Championship

Hiệp 1

09:00

FT

Wuhan Jianghan(w)
Wuhan Jianghan(w)
5-0
Liaoning Shenbei Hefeng(w)

Liaoning Shenbei Hefeng(w)

4-0
BEL First Amateur Division

BEL First Amateur Division

Hiệp 1

01:30

FT

Gent B
Gent B
2-0
Antwerp B

Antwerp B

1-0
GIB Premier Division

GIB Premier Division

Hiệp 1

03:00

FT

Brunos Magpie
Brunos Magpie
2-1
Lynx FC

Lynx FC

1-0
Liberian second Division

Liberian second Division

Hiệp 1

23:10

FT

Pags FC
Pags FC
1-1
Wologisi FC

Wologisi FC

0-1
CHI Primera Division

CHI Primera Division

Hiệp 1

06:30

FT

Cobreloa
Cobreloa
2-1
Cobresal

Cobresal

0-0
PAR Primera Division

PAR Primera Division

Hiệp 1

05:30

FT

Guarani CA
Guarani CA
1-1
Cerro Porteno

Cerro Porteno

0-1
ENG EFL Championship

ENG EFL Championship

Hiệp 1

03:00

FT

West Brom
West Brom
2-1
Coventry City

Coventry City

2-0
Hiệp 1

12:45

82'

2
SWQ Thunder U23
SWQ Thunder U23
0-1
Ipswich FC U23

Ipswich FC U23

1
3
0-1

12:45

82'

Caboolture FC U23
Caboolture FC U23
1-2
Mitchelton U23

Mitchelton U23

0-2

13:00

70'

Western United FC
Western United FC
1-0
Perth Glory

Perth Glory

1
0-0

13:00

67'

1
Ws Wanderers(w)
Ws Wanderers(w)
0-1
Sydney FC (w)

Sydney FC (w)

0-0

13:00

66'

1
FC Tokyo
FC Tokyo
0-0
Sanfrecce Hiroshima

Sanfrecce Hiroshima

0-0

13:00

68'

2
Gamba Osaka
Gamba Osaka
0-0
Albirex Niigata

Albirex Niigata

0-0

13:00

67'

3
Kashima Antlers
Kashima Antlers
0-1
Cerezo Osaka

Cerezo Osaka

0-0

13:00

70'

Sydney Olympic
Sydney Olympic
4-0
Sydney United 58 FC

Sydney United 58 FC

2-0

13:00

61'

Adelaide Vipers
Adelaide Vipers
0-1
Western Strikers SC

Western Strikers SC

0-1

13:00

66'

Sturt Lions
Sturt Lions
0-2
Adelaide Blue Eagles

Adelaide Blue Eagles

0-1

13:00

69'

Magic United TFA
Magic United TFA
3-1
Souths United

Souths United

1
3-1

13:00

73'

2
Yeoju Sejong
Yeoju Sejong
1-2
Mokpo City

Mokpo City

0-1

13:00

68'

2
Marconi Stallions U20
Marconi Stallions U20
0-1
NWS Spirit FC U20

NWS Spirit FC U20

1
3
0-1

13:00

65'

Blacktown City FC U20
Blacktown City FC U20
0-1
Sutherland Sharks U20

Sutherland Sharks U20

1
0-0

13:00

69'

WDSC Wolves U23
WDSC Wolves U23
1-0
Peninsula Power U23

Peninsula Power U23

1-0

13:00

77'

2
Lake Macquarie Reserves
Lake Macquarie Reserves
1-7
Broadmeadow Magic Reserves

Broadmeadow Magic Reserves

2
0-6

13:00

70'

2
1
Inter Lions U20
Inter Lions U20
1-3
Nepean FC U20

Nepean FC U20

2
1-2

13:00

67'

Canterbury Bankstown U20
Canterbury Bankstown U20
0-0
Rydalmere Lions FCU20

Rydalmere Lions FCU20

0-0

13:00

68'

UNSW FC U20
UNSW FC U20
1-3
Northern Tigers U20

Northern Tigers U20

0-1

13:00

66'

1
Dulwich Hill U20
Dulwich Hill U20
2-0
Mt Druitt Town Rangers U20

Mt Druitt Town Rangers U20

3
2-0

13:00

69'

Macarthur Rams U20
Macarthur Rams U20
0-0
Hakoah Sydney City East U20

Hakoah Sydney City East U20

1
0-0

13:00

65'

Blacktown Spartans U20
Blacktown Spartans U20
0-2
Bonnyrigg White Eagles U20

Bonnyrigg White Eagles U20

3
0-2

13:05

59'

2
Kagoshima United
Kagoshima United
0-1
Tokushima Vortis

Tokushima Vortis

2
0-0

13:15

53'

Hume City U23
Hume City U23
2-0
Port Melbourne U23

Port Melbourne U23

1
0-0

13:15

50'

2
Adelaide Olympic Reserves
Adelaide Olympic Reserves
2-0
White City FK Beograd Reserves

White City FK Beograd Reserves

1-0

13:30

45'

2
Metrostars SC
Metrostars SC
2-1
Adelaide Raiders SC

Adelaide Raiders SC

2
2-1

13:30

45'

1
Caroline Springs George Cross
Caroline Springs George Cross
0-0
Langwarrin

Langwarrin

2
0-0

14:00

26'

Wofoo Tai Po
Wofoo Tai Po
0-0
Eastern Football Team

Eastern Football Team

1
0-0

14:00

27'

Hong Kong U23
Hong Kong U23
0-0
Kwoon Chung Southern

Kwoon Chung Southern

0-0

14:00

27'

Newcastle Jets
Newcastle Jets
0-0
Central Coast Mariners

Central Coast Mariners

0-0

14:00

27'

Brisbane Roar(w)
Brisbane Roar(w)
0-0
Melbourne City (w)

Melbourne City (w)

0-0

14:00

27'

Shanghai RCB(w)
Shanghai RCB(w)
0-0
Changchun Dazhongzhuoyue (w)

Changchun Dazhongzhuoyue (w)

0-0

14:00

26'

Shandong Ticai(w)
Shandong Ticai(w)
0-0
Beijing Beikong (w)

Beijing Beikong (w)

0-0

14:00

27'

1
Jiangsu Wuxi(w)
Jiangsu Wuxi(w)
0-0
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (w)

Yongchuan Chashan Bamboo Sea (w)

0-0

14:00

24'

Brisbane City
Brisbane City
1-0
Sunshine Coast Wanderers FC

Sunshine Coast Wanderers FC

1-0

14:00

28'

Adamstown Rosebuds FC
Adamstown Rosebuds FC
0-1
Charleston City Blues

Charleston City Blues

0-1

14:00

26'

1
Hamilton Olympic
Hamilton Olympic
0-0
Edgeworth Eagles FC

Edgeworth Eagles FC

2
0-0

14:00

23'

1
Weston Workers FC
Weston Workers FC
1-0
Maitland

Maitland

1
1-0

14:00

25'

Heidelberg United U23
Heidelberg United U23
0-3
Green Gully U23

Green Gully U23

0-3

14:00

24'

Broadbeach United U23
Broadbeach United U23
0-0
Logan Lightning U23

Logan Lightning U23

0-0

14:15

14'

Altona Magic
Altona Magic
1-0
Dandenong Thunder

Dandenong Thunder

1-0

14:15

8'

Western Spirit
Western Spirit
0-0
North Brisbane

North Brisbane

0-0

18:00

24'

FC Ryukyu Okinawa
FC Ryukyu Okinawa
0-0
Matsumoto Yamaga FC

Matsumoto Yamaga FC

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

FK Rostov
FK Rostov
2-0
Krylya Sovetov

Krylya Sovetov

1-0

23:00

FT

FK Pohronie
FK Pohronie
1-2
Humenne

Humenne

1-1

23:00

FT

Polissya Zhytomyr
Polissya Zhytomyr
0-1
LNZ Cherkasy

LNZ Cherkasy

0-0

23:00

FT

Partizani Tirana
Partizani Tirana
3-0
KS Perparimi Kukesi

KS Perparimi Kukesi

0-0

23:00

FT

CR Belouizdad
CR Belouizdad
3-0
Medeama SC

Medeama SC

2-0

23:00

FT

Al Ahly SC
Al Ahly SC
1-0
Young Africans

Young Africans

0-0

23:00

FT

Fasil Ketema
Fasil Ketema
2-1
Hawassa City

Hawassa City

0-1

23:00

FT

UD Alcudia
UD Alcudia
2-0
CD Manacor

CD Manacor

1-0

23:00

FT

Mazatlan FC U23
Mazatlan FC U23
2-1
Necaxa U23

Necaxa U23

2-1

23:00

FT

NK Rudar Velenje U19
NK Rudar Velenje U19
1-2
NK Radomlje U19

NK Radomlje U19

1-0

23:00

FT

Kiyovu FC
Kiyovu FC
2-1
Police

Police

1-1

23:00

FT

Juarez FC II
Juarez FC II
2-2
CEFOR Cuauhtémoc Blanco

CEFOR Cuauhtémoc Blanco

0-1

23:10

FT

Pags FC
Pags FC
1-1
Wologisi FC

Wologisi FC

0-1

23:15

FT

Al-Wasl SC
Al-Wasl SC
2-0
Al-Sharjah

Al-Sharjah

1-0

23:15

FT

Sierra Leone (W) U17
Sierra Leone (W) U17
2-0
Liberia U17 Women

Liberia U17 Women

0-0

23:30

FT

NK Aluminij
NK Aluminij
2-0
NK Mura 05

NK Mura 05

0-0

23:30

FT

Al Qasim
Al Qasim
0-1
Karbalaa

Karbalaa

0-0

23:45

FT

Pogon Siedlce
Pogon Siedlce
1-1
Hutnik Krakow

Hutnik Krakow

0-0

00:00

FT

Cracovia Krakow
Cracovia Krakow
0-1
Warta Poznan

Warta Poznan

0-0

00:00

FT

Opava
Opava
1-0
FK Pribram

FK Pribram

1-0

00:00

FT

Stal Rzeszow
Stal Rzeszow
1-3
Miedz Legnica

Miedz Legnica

0-1

00:00

FT

Kasimpasa
Kasimpasa
0-0
Sivasspor

Sivasspor

0-0

00:00

FT

Umraniyespor
Umraniyespor
2-0
Altay Spor Kulubu

Altay Spor Kulubu

1-0

00:00

FT

Al-Hilal Saudi FC
Al-Hilal Saudi FC
3-1
Al-Ittihad Club

Al-Ittihad Club

1-1

00:00

FT

Al Arabi SC
Al Arabi SC
2-3
Al Rayyan

Al Rayyan

0-1

00:00

FT

Ceramica Cleopatra
Ceramica Cleopatra
2-0
El Mokawloon El Arab

El Mokawloon El Arab

1-0

00:00

FT

Ypsonas FC
Ypsonas FC
1-0
Omonia Aradippou

Omonia Aradippou

0-0

00:00

FT

Flora
Flora
2-0
FC Nomme United

FC Nomme United

2-0

00:00

FT

Dinamo Batumi
Dinamo Batumi
1-0
FC Kolkheti Poti

FC Kolkheti Poti

1-0

00:00

FT

Haras El Hedoud
Haras El Hedoud
1-1
Wadi Degla SC

Wadi Degla SC

1-1

00:00

FT

FK Viagem Usti nad Labem
FK Viagem Usti nad Labem
1-1
Jablonec B

Jablonec B

0-0

00:00

FT

SCCM Chabab Mohamedia
SCCM Chabab Mohamedia
0-1
FUS Rabat

FUS Rabat

0-0

00:00

FT

Suduva
Suduva
0-0
Siauliai

Siauliai

0-0

00:00

FT

Stabaek(w)
Stabaek(w)
2-1
Kolbotn (w)

Kolbotn (w)

0-0

00:00

FT

CD Novillos Neza
CD Novillos Neza
0-0
Atletico Mexicano F.E.

Atletico Mexicano F.E.

0-0

00:00

FT

Aalesund FK
Aalesund FK
3-1
Brattvag

Brattvag

0-0

00:00

FT

SV Tillmitsch
SV Tillmitsch
3-0
SVL Flavia Solva

SVL Flavia Solva

2-0

00:00

FT

SK Furstenfeld
SK Furstenfeld
2-0
SV Krottendorf

SV Krottendorf

1-0

00:10

FT

SKU Amstetten
SKU Amstetten
0-1
DSV Leoben

DSV Leoben

0-0

00:10

FT

FAC Team Fur Wien
FAC Team Fur Wien
1-0
Sturm Graz (Youth)

Sturm Graz (Youth)

0-0

00:10

FT

SV Ried
SV Ried
5-0
SV Stripfing Weiden

SV Stripfing Weiden

2-0

00:30

FT

Fredericia
Fredericia
2-3
Aalborg

Aalborg

1-2

00:30

FT

Hertha Berlin
Hertha Berlin
2-2
Holstein Kiel

Holstein Kiel

2-0

00:30

FT

Schalke 04
Schalke 04
3-1
FC St. Pauli

FC St. Pauli

1-0

00:30

FT

Stellenbosch FC
Stellenbosch FC
1-1
Chippa United

Chippa United

1-0

00:30

FT

FK Čukarički
FK Čukarički
2-1
FK Napredak Krusevac

FK Napredak Krusevac

0-1

00:30

FT

Maritzburg United
Maritzburg United
1-0
MM Platinum FC

MM Platinum FC

1-0

00:30

FT

ASAC Concorde
ASAC Concorde
0-1
ASC Snim

ASC Snim

0-1

00:30

FT

Trelleborgs(w)
Trelleborgs(w)
1-1
KIF Orebro DUFF (w)

KIF Orebro DUFF (w)

1-0

00:30

FT

Levanger FK
Levanger FK
0-1
Stjordals Blink

Stjordals Blink

0-0

00:30

FT

Salzburger AK 1914
Salzburger AK 1914
4-0
St. Johann

St. Johann

2-0

00:30

FT

SV Schwechat
SV Schwechat
0-0
SC Mannsworth

SC Mannsworth

0-0

00:30

FT

Sotra
Sotra
3-2
Loddefjord

Loddefjord

0-0

01:00

FT

SpVgg Oberfranken Bayreuth
SpVgg Oberfranken Bayreuth
0-1
FV Illertissen

FV Illertissen

0-0

01:00

FT

Hillerod Fodbold
Hillerod Fodbold
4-2
Helsingor

Helsingor

2-1

01:00

FT

ACSM Politehnica Iași
ACSM Politehnica Iași
0-0
Dinamo Bucuresti

Dinamo Bucuresti

0-0

01:00

FT

Andelsbuch
Andelsbuch
0-2
SV Leobendorf

SV Leobendorf

0-0

01:00

FT

Deutschlandsberger SC
Deutschlandsberger SC
0-1
Allerheiligen

Allerheiligen

0-0

01:00

FT

SC Weiz
SC Weiz
1-3
ASK Voitsberg

ASK Voitsberg

0-1

01:00

FT

SPG Wels
SPG Wels
1-3
Wolfsberger AC Amateure

Wolfsberger AC Amateure

1-0

01:00

FT

Eilenburg
Eilenburg
2-1
BFC Viktoria 1889

BFC Viktoria 1889

1-0

01:00

FT

SV Sandhausen
SV Sandhausen
1-0
SC Freiburg II

SC Freiburg II

0-0

01:00

FT

La Roche VF
La Roche VF
2-0
Romorantin

Romorantin

0-0

01:00

FT

ES Wasquehal
ES Wasquehal
2-1
Besancon

Besancon

1-1

01:00

FT

Asante Kotoko FC
Asante Kotoko FC
1-0
Bibiani Gold Stars

Bibiani Gold Stars

1-0

01:00

FT

TJ Spartak Myjava
TJ Spartak Myjava
2-2
FC Artmedia Petrzalka

FC Artmedia Petrzalka

1-0

01:00

FT

Al-Kahrbaa
Al-Kahrbaa
3-0
Al Wasat

Al Wasat

1-0

01:00

FT

Stockerau
Stockerau
2-2
Zwettl SC

Zwettl SC

1-1

01:00

FT

Deportivo Dongu
Deportivo Dongu
0-1
Chilpancingo

Chilpancingo

0-0

01:00

FT

Union Edelweiss
Union Edelweiss
3-1
SV Bad Ischl

SV Bad Ischl

0-0

01:00

FT

Feucht SC
Feucht SC
0-1
ASV Neumarkt

ASV Neumarkt

0-1

01:00

FT

SC Eltersdorf
SC Eltersdorf
2-1
ASV Cham

ASV Cham

0-1

01:00

FT

BSV Halle Ammendorf
BSV Halle Ammendorf
0-2
Haldensleber SC

Haldensleber SC

0-1

01:00

FT

Paris 13 Atletico
Paris 13 Atletico
4-2
Trelissac

Trelissac

2-1

01:00

FT

USV Gnas
USV Gnas
5-1
SV Pachern

SV Pachern

3-0

01:00

FT

FC Trollhattan
FC Trollhattan
2-0
Stenungsunds IF

Stenungsunds IF

0-0

01:00

FT

Tvaakers IF
Tvaakers IF
2-1
Qviding FIF

Qviding FIF

1-0

01:00

FT

Tuzos Pachuca
Tuzos Pachuca
6-1
CD Matamoros

CD Matamoros

2-0

01:10

FT

Midtjylland
Midtjylland
2-0
FC Copenhagen

FC Copenhagen

1-0

01:15

FT

Keflavik
Keflavik
3-3
Grindavik

Grindavik

2-2

01:30

FT

FK Austria Vienna Youth
FK Austria Vienna Youth
0-0
SC Mannsdorf

SC Mannsdorf

0-0

01:30

FT

Favoritner AC
Favoritner AC
1-3
Neusiedl

Neusiedl

1-1

01:30

FT

Kremser
Kremser
1-0
Wiener SC

Wiener SC

0-0

01:30

FT

SV Oberwart
SV Oberwart
2-1
Mauerwerk

Mauerwerk

1-0

01:30

FT

Traiskirchen
Traiskirchen
2-0
Team Wiener Linien

Team Wiener Linien

0-0

01:30

FT

Gent B
Gent B
2-0
Antwerp B

Antwerp B

1-0

01:30

FT

Cholet
Cholet
2-1
Dijon

Dijon

0-1

01:30

FT

Martigues
Martigues
2-1
Epinal

Epinal

0-0

01:30

FT

Nancy
Nancy
3-1
Nimes

Nimes

0-1

01:30

FT

KV Oostende U21
KV Oostende U21
2-2
RS Waasland Beveren U21

RS Waasland Beveren U21

2-1

01:30

FT

Tiradentesce
Tiradentesce
1-1
Cariri FC

Cariri FC

0-1

01:30

FT

IR Reykjavik
IR Reykjavik
3-6
Valur Reykjavik

Valur Reykjavik

2-2

01:30

FT

Stade Nyonnais
Stade Nyonnais
1-1
FC Wil 1900

FC Wil 1900

0-1

01:30

FT

TuRa Harksheide
TuRa Harksheide
1-3
Altona 93

Altona 93

0-1

01:30

FT

FSV Union Furstenwalde
FSV Union Furstenwalde
0-2
SV Tasmania Berlin

SV Tasmania Berlin

0-0

01:30

FT

FC Kleve
FC Kleve
0-2
VFB Homberg

VFB Homberg

0-1

01:30

FT

Reinickendorfer Fuchse
Reinickendorfer Fuchse
2-1
SFC Stern 1900

SFC Stern 1900

1-0

01:30

FT

Tus Marienborn
Tus Marienborn
2-3
FC Basara Mainz

FC Basara Mainz

2-1

01:30

FT

Aparecidense Youth
Aparecidense Youth
1-1
Trindade AC U20

Trindade AC U20

0-1

01:30

FT

Aparecida EC U20
Aparecida EC U20
1-1
AE Jataiense U20

AE Jataiense U20

0-0

01:30

FT

Atletico Goianiense U20
Atletico Goianiense U20
1-1
Guanabara City U20

Guanabara City U20

0-0

01:30

FT

Cerrado U20
Cerrado U20
1-2
Vila Nova (Youth)

Vila Nova (Youth)

0-1

02:00

FT

Club Brugge Ⅱ
Club Brugge Ⅱ
2-1
Genk U23

Genk U23

1-1

02:00

FT

Zulte Waregem
Zulte Waregem
1-1
Standard Liege II

Standard Liege II

0-1

02:00

FT

Grazer AK
Grazer AK
2-2
First Wien 1894

First Wien 1894

0-1

02:00

FT

Volendam
Volendam
2-5
NEC Nijmegen

NEC Nijmegen

0-3

02:00

FT

NAC Breda
NAC Breda
3-1
FC Utrecht (Youth)

FC Utrecht (Youth)

1-0

02:00

FT

ADO Den Haag
ADO Den Haag
2-1
Jong Ajax (Youth)

Jong Ajax (Youth)

1-1

02:00

FT

FC Eindhoven
FC Eindhoven
1-1
AZ Alkmaar (Youth)

AZ Alkmaar (Youth)

0-0

02:00

FT

Emmen
Emmen
2-0
Willem II

Willem II

1-0

02:00

FT

De Graafschap
De Graafschap
2-1
FC Oss

FC Oss

1-0

02:00

FT

Helmond Sport
Helmond Sport
1-1
VVV Venlo

VVV Venlo

0-1

02:00

FT

SC Telstar
SC Telstar
1-1
Roda JC

Roda JC

1-0

02:00

FT

Charleroi (w)
Charleroi (w)
0-3
Oud Heverlee Leuven (w)

Oud Heverlee Leuven (w)

0-1

02:00

FT

Chelsea U21
Chelsea U21
2-4
Arsenal U21

Arsenal U21

1-1

02:00

FT

Fulham U21
Fulham U21
7-1
Reading U21

Reading U21

5-0

02:00

FT

Norwich City U21
Norwich City U21
2-3
Middlesbrough U21

Middlesbrough U21

1-2

02:00

FT

Sunderland U21
Sunderland U21
1-1
Brighton U21

Brighton U21

0-1

02:00

FT

Manchester United U21
Manchester United U21
2-4
Derby County U21

Derby County U21

1-4

02:00

FT

FC Liege Reserves
FC Liege Reserves
0-1
RWD Molenbeek U21

RWD Molenbeek U21

0-0

02:00

FT

Sao Paulo Crystal FC
Sao Paulo Crystal FC
0-3
Centro Sportivo Paraibano

Centro Sportivo Paraibano

0-1

02:00

FT

Hafnarfjordur(w)
Hafnarfjordur(w)
0-2
Stjarnan Gardabaer (w)

Stjarnan Gardabaer (w)

0-1

02:00

FT

UTS Union Touarga Sport Rabat
UTS Union Touarga Sport Rabat
3-2
CAYB Club Athletic Youssoufia

CAYB Club Athletic Youssoufia

2-2

02:00

FT

Wil 1900 (W)
Wil 1900 (W)
3-0
Winterthur (W)

Winterthur (W)

1-0

02:00

FT

PPJ U20
PPJ U20
1-2
HJK Helsinki U20

HJK Helsinki U20

0-1

02:00

FT

SG Unterrath
SG Unterrath
0-3
ASV Suchteln

ASV Suchteln

0-2

02:00

FT

CS Grevenmacher
CS Grevenmacher
3-3
Jeunesse Canach

Jeunesse Canach

1-2

02:15

FT

Aarau
Aarau
2-0
Neuchatel Xamax

Neuchatel Xamax

1-0

02:30

FT

Ruch Chorzow
Ruch Chorzow
3-0
Piast Gliwice

Piast Gliwice

1-0

02:30

FT

GKS Tychy
GKS Tychy
0-1
Arka Gdynia

Arka Gdynia

0-0

02:30

FT

Sporting Gijon
Sporting Gijon
2-1
Albacete Balompié SAD

Albacete Balompié SAD

1-1

02:30

FT

SC Freiburg
SC Freiburg
2-2
Bayern Munich

Bayern Munich

1-1

02:30

FT

Banks o Dee
Banks o Dee
3-2
Turriff United

Turriff United

1-2

02:30

FT

White Star Bruxelles(w)
White Star Bruxelles(w)
1-0
Zulte Waregem Women

Zulte Waregem Women

0-0

02:30

FT

Francs Borains U21
Francs Borains U21
2-3
Kortrijk U21

Kortrijk U21

0-2

02:30

FT

Haukar Hafnarfjordur
Haukar Hafnarfjordur
4-2
UMF Vidir

UMF Vidir

4-1

02:45

FT

Westerlo
Westerlo
0-1
 RC Sporting Charleroi

RC Sporting Charleroi

0-0

02:45

FT

Arbroath
Arbroath
3-2
Raith Rovers

Raith Rovers

0-1

02:45

FT

Lazio
Lazio
0-1
AC Milan

AC Milan

0-0

02:45

FT

Albinoleffe
Albinoleffe
0-0
Giana

Giana

0-0

02:45

FT

Lumezzane
Lumezzane
2-2
Arzignano Valchiampo

Arzignano Valchiampo

0-0

02:45

FT

Us Pergolettese
Us Pergolettese
0-1
Alessandria

Alessandria

0-0

02:45

FT

Trento
Trento
0-0
Pro Patria

Pro Patria

0-0

02:45

FT

USD Virtus Verona
USD Virtus Verona
0-2
Pro Sesto

Pro Sesto

0-0

02:45

FT

Asd Pineto Calcio
Asd Pineto Calcio
0-0
Carrarese

Carrarese

0-0

02:45

FT

Cesena
Cesena
4-0
ACD Virtus Entella

ACD Virtus Entella

3-0

02:45

FT

Derry City
Derry City
2-1
St. Patricks Athletic

St. Patricks Athletic

0-0

02:45

FT

Galway United FC
Galway United FC
2-1
Waterford United

Waterford United

0-1

02:45

FT

Sligo Rovers
Sligo Rovers
0-1
Shelbourne

Shelbourne

0-1

02:45

FT

Cork City
Cork City
1-0
UC Dublin

UC Dublin

1-0

02:45

FT

Finn Harps
Finn Harps
2-0
Athlone Town

Athlone Town

2-0

02:45

FT

Kerry FC
Kerry FC
0-1
Treaty United

Treaty United

0-0

02:45

FT

Bala Town
Bala Town
1-0
Connahs Quay Nomads FC

Connahs Quay Nomads FC

0-0

02:45

FT

Caernarfon
Caernarfon
1-0
Newtown AFC

Newtown AFC

1-0

02:45

FT

Portadown
Portadown
0-2
Cliftonville

Cliftonville

0-0

02:45

FT

Carrigaline United
Carrigaline United
0-2
Rockmount

Rockmount

0-1

02:45

FT

Douglas Hall
Douglas Hall
2-1
Cobh Wanderers

Cobh Wanderers

1-0

03:00

FT

RC Celta de Vigo
RC Celta de Vigo
1-0
Almeria

Almeria

0-0

03:00

FT

West Brom
West Brom
2-1
Coventry City

Coventry City

2-0

03:00

FT

Monaco
Monaco
0-0
Paris Saint Germain (PSG)

Paris Saint Germain (PSG)

0-0

03:00

FT

Inter Movistar Futsal
Inter Movistar Futsal
3-3
Catgas Energia Futsal

Catgas Energia Futsal

0-0

03:00

FT

Xota Navarra Futsal
Xota Navarra Futsal
4-6
Jaen Paraiso Interior Futsal

Jaen Paraiso Interior Futsal

0-0

03:00

FT

Nueva Chicago
Nueva Chicago
2-0
Atletico Rafaela

Atletico Rafaela

2-0

03:00

FT

Cerro Montevideo
Cerro Montevideo
2-3
Club Atletico Progreso

Club Atletico Progreso

2-1

03:00

FT

Deportivo Metropolitano
Deportivo Metropolitano
1-1
Carabobo FC

Carabobo FC

0-0

03:00

FT

AD Tarma
AD Tarma
2-0
Alianza Lima

Alianza Lima

0-0

03:00

FT

Brunos Magpie
Brunos Magpie
2-1
Lynx FC

Lynx FC

1-0

03:00

FT

Atletico Pilar
Atletico Pilar
0-7
Deportivo Estudiantes

Deportivo Estudiantes

0-4

03:00

FT

Trinidad and Tobago
Trinidad and Tobago
0-1
Jamaica

Jamaica

0-0

03:15

FT

GD Chaves
GD Chaves
1-5
FC Arouca

FC Arouca

1-2

03:30

FT

CD Universitario Reserves
CD Universitario Reserves
0-2
Potros Del Este Reserves

Potros Del Este Reserves

0-1

04:00

FT

Envigado FC
Envigado FC
2-2
Jaguares de Cordoba

Jaguares de Cordoba

2-1

04:00

FT

Santiago Morning
Santiago Morning
4-0
San Luis Quillota

San Luis Quillota

0-0

04:00

FT

AD Carmelita
AD Carmelita
0-2
AD Sarchi

AD Sarchi

0-0

04:00

FT

CF Juventud Laguna
CF Juventud Laguna
3-2
Atletico San Juan de Tenerife

Atletico San Juan de Tenerife

1-1

04:00

FT

CH Futbol Club
CH Futbol Club
1-3
Club Union Central

Club Union Central

0-1

04:00

FT

UMECIT Reserves
UMECIT Reserves
3-0
Alianza FC Panama Reserves

Alianza FC Panama Reserves

1-0

04:20

FT

Toluca II
Toluca II
8-0
CD Saraguatos de Palenque

CD Saraguatos de Palenque

6-0

04:30

FT

Botafogo SP
Botafogo SP
1-1
Guarani SP

Guarani SP

1-1

04:30

FT

Chilangos FC
Chilangos FC
1-2
CD Ayense

CD Ayense

1-1

04:30

FT

CD FC Cuervos Blancos
CD FC Cuervos Blancos
2-1
Aztecas AMF Soccer

Aztecas AMF Soccer

0-0

05:00

FT

Club Atletico Tigre
Club Atletico Tigre
1-0
Central Cordoba SDE

Central Cordoba SDE

1-0

05:00

FT

Cordobes Futbol Club
Cordobes Futbol Club
2-0
Guerreros DD

Guerreros DD

0-0

05:00

FT

Auckland City
Auckland City
2-0
Manurewa AFC

Manurewa AFC

1-0

05:30

FT

Miramar FC
Miramar FC
1-2
Cerro Largo

Cerro Largo

0-0

05:30

FT

Guarani CA
Guarani CA
1-1
Cerro Porteno

Cerro Porteno

0-1

05:30

FT

Deportivo Cali(w)
Deportivo Cali(w)
0-1
America de Cali (w)

America de Cali (w)

0-1

06:00

FT

Correcaminos UAT
Correcaminos UAT
1-1
Tlaxcala FC

Tlaxcala FC

0-0

06:00

FT

Monagas SC
Monagas SC
3-2
Estudiantes Merida FC

Estudiantes Merida FC

1-1

06:00

FT

Poza Rica
Poza Rica
1-0
Pachuca II

Pachuca II

0-0

06:00

FT

Inter Playa del Carmen
Inter Playa del Carmen
0-1
Club Petroleros de Salamanca

Club Petroleros de Salamanca

0-0

06:00

FT

South Hobart U21
South Hobart U21
3-0
Clarence Zebras FC U21

Clarence Zebras FC U21

0-0

06:00

FT

Nautico
Nautico
2-0
Afogados da Ingazeira FC

Afogados da Ingazeira FC

1-0

06:10

FT

Boyaca Chico
Boyaca Chico
1-1
Deportes Tolima

Deportes Tolima

0-0

06:15

FT

Sao Paulo AP
Sao Paulo AP
1-2
Oratorio RC

Oratorio RC

0-1

06:30

FT

Cobreloa
Cobreloa
2-1
Cobresal

Cobresal

0-0

07:00

FT

Delfin SC
Delfin SC
0-1
Independiente del Valle

Independiente del Valle

0-0

07:00

FT

Royal Pari FC
Royal Pari FC
1-2
Blooming

Blooming

0-0

07:00

FT

Udelas FC
Udelas FC
3-1
Herrera FC Reserves

Herrera FC Reserves

1-1

07:00

FT

SV Britannia
SV Britannia
0-0
Racing Club Aruba

Racing Club Aruba

0-0

07:15

FT

CA Banfield
CA Banfield
2-0
Deportivo Riestra

Deportivo Riestra

1-0

07:15

FT

CA Platense
CA Platense
0-0
Racing Club de Avellaneda

Racing Club de Avellaneda

0-0

07:30

FT

Juventud Antoniana
Juventud Antoniana
0-2
Central Norte Salta

Central Norte Salta

0-1

07:30

FT

CA Trinidad
CA Trinidad
0-1
Union Villa Krause

Union Villa Krause

0-1

08:00

FT

Atletico San Luis
Atletico San Luis
4-0
Puebla

Puebla

2-0

08:00

FT

Queretaro FC
Queretaro FC
0-1
Santos Laguna

Santos Laguna

0-0

08:00

FT

Faraones Texcoco
Faraones Texcoco
2-1
Club Atletico Toltecas FC

Club Atletico Toltecas FC

1-0

08:00

FT

Ciex Sports Academy (W)
Ciex Sports Academy (W)
0-1
Santa Fe FC (W)

Santa Fe FC (W)

0-0

08:00

FT

Cimarrones de Sonora FC II
Cimarrones de Sonora FC II
3-1
Coras De Nayarit

Coras De Nayarit

1-1

08:20

FT

Deportivo Cali
Deportivo Cali
0-1
Deportiva Once Caldas

Deportiva Once Caldas

0-0

08:30

FT

Universitario De Deportes
Universitario De Deportes
2-0
Sport Huancayo

Sport Huancayo

1-0

08:30

FT

New Lambton FC Reserves
New Lambton FC Reserves
1-1
Valentine Phoenix Reserves

Valentine Phoenix Reserves

1-1

08:30

FT

NJ/NY Gotham FC Women
NJ/NY Gotham FC Women
3-1
Racing Louisville (w)

Racing Louisville (w)

0-1

08:45

FT

Manningham United Blues U23
Manningham United Blues U23
2-7
South Melbourne U23

South Melbourne U23

1-2

08:45

FT

North Geelong Warriors U23
North Geelong Warriors U23
0-3
Bulleen Lions U23

Bulleen Lions U23

0-1

08:45

FT

Croydon Kings Reserves
Croydon Kings Reserves
0-2
Campbelltown City Reserve

Campbelltown City Reserve

0-1

09:00

FT

Alajuelense
Alajuelense
4-0
Santos De Guapiles

Santos De Guapiles

3-0

09:00

FT

Wuhan Jianghan(w)
Wuhan Jianghan(w)
5-0
Liaoning Shenbei Hefeng(w)

Liaoning Shenbei Hefeng(w)

4-0

09:00

FT

Adelaide Victory Reserves
Adelaide Victory Reserves
1-1
West Torrens Birkalla B

West Torrens Birkalla B

0-0

09:00

FT

CD Alacranes de Durango
CD Alacranes de Durango
2-2
CF Orgullo Reynosa

CF Orgullo Reynosa

1-0

09:15

FT

Para Hills Knights Reserves
Para Hills Knights Reserves
3-1
Adelaide City Reserve

Adelaide City Reserve

1-1

09:15

FT

Playford Reserves
Playford Reserves
1-1
Cumberland United Reserves

Cumberland United Reserves

0-0

09:15

FT

Fulham United FC Reserves
Fulham United FC Reserves
2-3
Adelaide Cobras Reserves

Adelaide Cobras Reserves

0-2

09:15

FT

Adelaide United Reserves
Adelaide United Reserves
4-1
Modbury Jets Reserve

Modbury Jets Reserve

2-0

10:00

FT

Mazatlan FC
Mazatlan FC
2-1
Necaxa

Necaxa

0-0

10:30

FT

New Lambton FC
New Lambton FC
0-3
Valentine

Valentine

0-1

10:30

FT

South Hobart
South Hobart
6-2
Hobart Zebras

Hobart Zebras

3-2

10:45

FT

Vipers FC s Reserve
Vipers FC s Reserve
3-2
Western Strikers Reserves

Western Strikers Reserves

2-0

11:00

FT

Croydon Kings
Croydon Kings
1-0
Campbelltown City SC

Campbelltown City SC

0-0

11:00

FT

Vissel Kobe
Vissel Kobe
0-1
Kashiwa Reysol

Kashiwa Reysol

0-0

11:00

FT

Manningham United Blues
Manningham United Blues
2-5
South Melbourne

South Melbourne

2-3

11:00

FT

North Geelong Warriors
North Geelong Warriors
1-2
FC Bulleen Lions

FC Bulleen Lions

1-2

11:00

FT

V-Varen Nagasaki
V-Varen Nagasaki
1-2
Vegalta Sendai

Vegalta Sendai

0-1

11:15

FT

Caroline Springs George Cross U23
Caroline Springs George Cross U23
2-1
Langwarrin U23

Langwarrin U23

1-0

11:15

FT

North Eastern MetroStars Reserve
North Eastern MetroStars Reserve
2-4
Adelaide Raiders SC Reserve

Adelaide Raiders SC Reserve

1-2

11:30

FT

Adelaide United Youth
Adelaide United Youth
1-5
Modbury Jets

Modbury Jets

1-4

11:30

FT

Salisbury United
Salisbury United
1-1
West Adelaide SC

West Adelaide SC

1-1

11:30

FT

Adelaide Victory
Adelaide Victory
3-2
West Torrens Birkalla

West Torrens Birkalla

2-1

11:30

FT

Fulham United FC
Fulham United FC
3-0
Adelaide Cobras FC

Adelaide Cobras FC

1-0

11:30

FT

Playford City
Playford City
2-0
Cumberland United FC

Cumberland United FC

2-0

11:30

FT

Mizoram
Mizoram
4-0
Railways FC

Railways FC

1-0

12:00

FT

Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
1-2
Shonan Bellmare

Shonan Bellmare

1-1

12:00

FT

Gwangju FC
Gwangju FC
2-0
Football Club Seoul

Football Club Seoul

1-0

12:00

FT

Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
0-1
Machida Zelvia

Machida Zelvia

0-1

12:00

FT

Sagan Tosu
Sagan Tosu
4-0
Hokkaido Consadole Sapporo

Hokkaido Consadole Sapporo

1-0

12:00

FT

Shimizu S Pulse
Shimizu S Pulse
2-0
Ehime FC

Ehime FC

0-0

12:00

FT

JEF United Ichihara Chiba
JEF United Ichihara Chiba
4-0
Fujieda MYFC

Fujieda MYFC

2-0

12:00

FT

Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
1-2
Ventforet Kofu

Ventforet Kofu

0-0

12:00

FT

Oita Trinita
Oita Trinita
0-0
Yokohama FC

Yokohama FC

0-0

12:00

FT

Giravanz Kitakyushu
Giravanz Kitakyushu
1-1
Iwate Grulla Morioka

Iwate Grulla Morioka

1-1

12:00

FT

Tegevajaro Miyazaki
Tegevajaro Miyazaki
1-2
Fukushima United FC

Fukushima United FC

1-2

12:00

FT

Kamatamare Sanuki
Kamatamare Sanuki
0-0
Kataller Toyama

Kataller Toyama

0-0

12:00

FT

Azul Claro Numazu
Azul Claro Numazu
4-0
Gainare Tottori

Gainare Tottori

1-0

12:00

FT

Omiya Ardija
Omiya Ardija
1-0
FC Gifu

FC Gifu

1-0

12:00

FT

Bucheon FC 1995
Bucheon FC 1995
1-3
Cheonan City

Cheonan City

1-1

12:00

FT

Altona Magic U23
Altona Magic U23
1-0
Dandenong Thunder U23

Dandenong Thunder U23

0-0

12:00

FT

Daejeon Korail
Daejeon Korail
1-0
Gangneung City

Gangneung City

0-0

12:00

FT

Gyeongju KHNP
Gyeongju KHNP
1-0
Paju Citizen FC

Paju Citizen FC

0-0

12:00

FT

Hwaseong FC
Hwaseong FC
2-0
Daegu FC II

Daegu FC II

1-0

12:00

FT

Pocheon FC
Pocheon FC
2-2
Siheung City

Siheung City

1-1

12:00

FT

Charlestown Azzuri(w)
Charlestown Azzuri(w)
4-1
Adamstown Rosebud Women

Adamstown Rosebud Women

3-0

12:00

FT

Adamstown Rosebud Reserves
Adamstown Rosebud Reserves
2-1
Charlestown Azzurri Reserves

Charlestown Azzurri Reserves

0-1

12:05

FT

Mynavi Sendai(w)
Mynavi Sendai(w)
2-1
Cerezo Osaka Sakai

Cerezo Osaka Sakai

0-0

13:00

FT

SC Sagamihara
SC Sagamihara
1-0
Vanraure Hachinohe FC

Vanraure Hachinohe FC

1-0
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy